27 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนท้องปวดไมเกรนแทบทุกวันพอท้องไมเกรนหายไปเลยค่ะ

เหมือนกัน​ค่ะ​ก่อนท้องไม่ได้​กินกาแฟ​ก้ปวดตาบวมพอท้องอาการเหล่านั้น​หายหมดยุได้โดยไม่กินกาแฟค่ะ

ลองเอาแผ่นแปะปวดมาแปะดูน้า ช่วยได้ระดับนึงค่ะ

แม่ท้องกินได้แค่พารา จ้า หรือปรึกษาหมออีกที

บ้านนี้พาราค่ะ ถ้าไมไหวจริงๆถึงจะกินค่ะ

บ้านนี้กินพารา แล้วอดทนค่ะ 😅😅😭😭✌️✌️

พยายามไม่ทานยาเลยค่ะ พักผ่อนเยอะๆค่ะ

บ้านนี้เปนค่ะกินพาราเอาแล้วก็นอนพัก

บ้านนี้ไปคลีนิคหมอให้ตัวนี้มาทานคะ

พาราเท่านั้นเลยค่ะแล้วก็อดทนเอา

VIP Member

ยาพาราคะ ถ้าไม่จริงๆก็จะไม่กิน