87 ตอบกลับ

ท้องแรกไม่มีอาการอะไรเลย แต่ท้อง2มาหมดเลย เป็นเหมือนกันเลยคะ เจ็บปวดมากเลย

ท้องแรกชิวมาก แพ้อย่างเดียวเองค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกไม่เป็น แต่ท้อง2 เป็น ลักษณะท้องคล้ายๆกันเลยค่ะ

ผู้หญิงค่ะ แต่มีแต่คนบอกท้องพุงได้ลูกผู้ชายแน่เลย 😊

เหมือนกันเลยค่ะแม่อะไรที่ท้องแรกไม่เป็นท้องนี้เป็นหมดเลย😅ทรมานมากก

VIP Member

34+6วีค เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ท้องแรกท้องสองไม่เป็นท้องนี้คือทรมานมาก

เพิ่งจะ22w. แต่ก็ปวดจิมิเหมือนกันเลยคะ ท้องแรกไม่ปวด มาปวดท้องสองคะ

จ้าา เช่นกันนะค้าา

ท้องแรกท้องสองไม่เป็นมาเป็นตอนท้องสามค่ะปวดทุกตรงเลยค่ะบ้านนี้

VIP Member

เหมือนกันเลยคะ นี่ปวดท้องเหมือนจะเป็นประจำเดือนปวดลงขาปวดไปหมด

ใช่คะเดินเยอะแล้วท้องปั้น ท้องปั้นทีจี๊ดไปถึงกระเพราะ4 เลยค่าแม่

บ้านนี้ก็ปวดค่ะ ปวดข้างเดียวด้วย พี่สาวบอกปวดยันคลอดเลยแหละค่ะ

สู้ๆค่ะ นับวันรอแล้ว😭

อาการเกี่ยวกันเลยคร่า ทรมานมากๆ เจ้บมาทีแม่นี้อยากจะร้องไห้ ☺️

ปวดไปหมด สองท้องไม่มีเป้นเลยคร่สแต่ท้องนี้เป้นไปหมดเลยคร่า

เป็นเหมือนกันเลนค่ะ ท้องแรกไม่เป็น ท้องนี้มาหมด. ปวดจิมิมาก