44 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ ปล่อยมา4ปีแล้ว ยังไม่ท้องเลยค่ะ คุมก็ไม่ได้คุม ปล่อยตลอดสามีไม่ให้กินยาคุมและไม่ให้ฉีดใดๆทั้งสิิ้น

ดีใจด้วยค่ะ เดือนนี้พึ่งปล่อยเป็นเดือนแรกลุ้นมากๆค่ะ เมนขาดไป3วันแต่ยังเจอ1ขีด ไม่รู้จะติดไหมค่ะ

ถ้ายังไม่มาลองตรวจใหม่ดูนะคะ

ของเรามาเเบบไม่ทันตั้งตัวเลยจ้า เเค่ครั้งเดียวติดเลย น้องมาเเล้วจะดูเเลให้ดีที่สุด

VIP Member

ยินดีด้วยคะ บ้านนี้ปล่อยมาปีนึงไม่มาพอพ่อไปทหารน้องมาเลยตอนนี้6เดือนละค้าบ

อ่อ ร้ายนะน้องพ่อไปทหารมาเลย 555(ขอบคุณค้า❤️

ยินดีด้วยคะแม่ บ้านนี้ปล่อย3ปีกว่าจะได้ ตอนนี้จะคลอดต้นเดือนธันวาละจ้า

ยินดีด้วยเช่นกันนะค้า❤️

เป็นของขวัญ​ทั้งของพ่อและแม่ในปีนี้เลยค่ะ​ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​แม่💓

@Al Fateehah​ ปัจจุบัน​23วีค1วันค่ะ

Super Mum

เช่นกันเลยค่ะ ปล่อยมา2ปีตอนนี้ท้องได้16+5แล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยเช่นกันนะคะ

เราก็ปล่อยมา2ปี ติดแล้ว แต่ตอนนี้กลายเป็นท้องลมไปแล้ว#เสียใจสุดๆ

เสียใจด้วยน้า😢

ยินดีด้วยนะค่ะ​ แข็งแรงทั้งแม่แล่ะน้องค่ะ​ 🎉🎉🎊🎊🎊

จ้า ขอบคุนค้า❤️

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ปล่อยมา 3 ปีตอนนี้ 13 วีคแล้วค่ะ

อ่อค้า นี้เพิ่ง6week