ขอคำแนะนำค่ะ

ประจำเดือนครั้งล่าสุด เมื่อวันที่ 15/07/65 ประจำเดือนเรามาทุกเดือนนะคะ มา6-7วันในปริมาณที่พอดีค่ะ แต่บางเดือนก็รอบ 26 30 35 38 วันค่ะ เมื่อวันที่ 20/08/65 และวันที่ 27/08/65 เราได้ตรวจครรภ์แต่ตรวจไม่เจอค่ะ แต่เมื่อวันที่ 22/08/65 มีเลือดออกมา1หยด 23/08/65 มีเลือดออกมา3หยดค่ะ เลือดมีสีโค้กสีสนิมค่ะยืดๆนิดหน่อย มาพร้อมกับอาการปวดหลังส่วนล่างมาตลอด แต่ตอนนี้ไม่ปวดแล้วค่ะ เป็นไปได้ไหมคะที่จะเป็นเลือดล้างหน้าเด็ก จะปวดท้องน้อยเวลาเดินมาก แบบนี้เราท้องไหมคะ ตอนนี้ประจำเดือนก็ยังไม่มาเลยค่ะ ปกติประจำเดือนเราไม่เคยขาดเลยนะคะ ช้าสุดรอบ38 วันค่ะ ตอนนี้รอบ 49 วันแล้ว ตอนนี้มีอาการฉี่บ่อย ปวดท้องน้อยเวลาเดินหรือยกของ บางทีล้างจานก็ปวดค่ะเหมือนเกร็งหน้าท้อง มีอาการอ่อนเพลียมากค่ะ แล้วก็ปกติไม่ชอบกินของหวานค่ะ ตอนนี้ต้องกินตลอดตอนกลางคืน ขาดไม่ได้เลยค่ะ ชานมไข่มุก

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจนะคะ