5 ตอบกลับ

วันนี้ไปตรวจเลือดคลีนิคแล็ปเลยค่ะ ผลสรุปไม่ท้องค่ะ อาจจะเพราะความเครียดและน้ำหนักตัวมาก ปจด เลยเลื่อนนาน รอให้ ปจด มา ถ้าสิ้นเดือนไม่มาคงต้องตรวจภายในโดยตรงแล้วล่ะค่ะ

เคยเป็นค่ะ ประจำเดือนขาด8วันตรวจไม่เจอซื้อมาตรวจขึ้นขีดเดียว รอลุ้นตลอดแต่ ปจด มาเสย กินแห้วไปอีก... เดือนนี้เอาใหม่

น้ำหนักอาจจะมีส่วน พักผ่อนน้อย เครียด สู้ๆน้่เราก็อยากมี

VIP Member

บ้านนี้มีอาการเจ็บนมค่ะ หลังจากเลื่อนมาสองปีค่ะ

ของเราค่ะ ตรวจหลายรอบละ ขีดเดียวตลอด