145 ตอบกลับ

ลูกชายคนโตเราก็มีแต่คนทักว่าผู้หญิงค่ะ ด้วยความที่ไม่ยอมให้ตัดผม แม่จะเอากรรไกรเล็มหน้าม้าให้นิดหน่อยเวลาเขานอนหลับ เสียดายเมื่อ 18 ปีที่แล้ว ไม่มีกล้องถ่ายไว้ดู

เสียดายมากคะ เด็กเกิดสมัยนี้ดีหน่อย สามารถถ่ายรูปเก็บไว้ทุกโมเมนต์เลย

เหมือน​เด็กผญ.จริงๆค่ะ​ ขอถามหน่อยนะค่ะก่อนเราท้องมีคนเห็นตลอดว่าเราเอาเด็กผญ.ไปไหนมาไหนด้วยแต่เราไม่เห็นลูกเราจะเป็นผญ.ไหมค่ะ

หน้าหวานจริงๆค่ะ

พอๆกันกับลูกบ้านนี้เลยค่ะขนาดนางผมไม่ค่อยมีนะไปไหนใครก็ถามว่าผู้หญิงหรอค่ะถามไม่ดูชุดที่นางใส่เลย😅😅

ไม่บอกไม่รู้ เลยค่ะ ว่าผู้ชาย ทั้งน่ารักและหน้าหวานๆท่านั่ง ก็คล้ายไปทางผู้หญิงค่ะ

ก็คุณเเม่ไว้ผมยาว เเล้วถักเปียให้น้องด้วยนิค่ะก็ยิ่งเหมือนไปใหญ่เลย

หวานไม่มากแต่คนทักว่าเป็นผู้หญิง​บ่อยมากค่ะแต่หนู​เป็น​ผู้ชาย​

ลูกเราผุ้หญิงค่ะแต่มีแต่คนทักว่าผู้ชายเลยจับใส่ชุดเบนเทนชะเลย55

เหมือนผู้หญิงค่ะ​ พอเห็น​ เท่านั้นเหละรุ้เรื่องเฦย​ น่ารักค่ะ

เหมือนเด็ก ผญ. มากเลยค่ะ น่ารัก.. แต่โตมาคงหล่อมากๆสาวๆตรึม😁😁

ถ้าไม่อ่านโพสต์ก่อน นึกว่าผญ.555555 กำลังจะบอกว่าน่ารักเลยเชียวว