86 ตอบกลับ

บ้านนี้ครบกำหนด 24 พ.ย. คะ ของใช้เหลือแค่สบู่เหลวอาบน้ำ ออย ก็ครบแล้วค่ะ แพคของพร้อมแล้วค่าาา

เตรียมไว้บ้างแล้ว เหลือรอเตียงนอน และปั๊มนมมาส่ง และของจุกจิก พวกยาที่ต้องใช้กับลูกค่ะ

ยังไม่ได้เตรียมเลยคะ กะว่าต้นเดือนจะเริ่มซักแพคใส่ถุงไว้รอและจัดตะกร้าไว้รอเลยคะ

บ้านนี้ ยังไม่รวมที่อยู่ในกล่องอีกคะ นี้แค่ครึ่งกล่อง สีฟ้าหน่อยๆบ้านนี้ลูกชายคะ

VIP Member

กำหนดคลอด26 พย.ค่ะแม่ แต่หมอบอกว่าคงไม่ถึงน่าจะกลางๆเดือน เตรียมได้ประมาณ80% แล้วค่ะ

6 พย แพ๊คพร้อหิ้วแล้วจ้า พ่อกับแม่พร้อมมากรอแต่คนตัวเล็กเมื่อไหร่จะพร้อมออกมา

29 พ.ย. ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ น่าจะเริ่มอาทิตย์หน้านี้ ตื่นเต้นจังเลยค่ะ

กำหนดคลอด 27 พฤศจิกายนค่ะ เสื้อผ้าไม่เตรียมเยอะเพราะว่าน้องได้ใช้แป๊บเดียว

9พย. ซักตากพับเก็บครบแล้วค่ะ พร้อมหิ้ว ซักเท่าที่ใช้เสื้อผ้าเยอะมากค่ะ

VIP Member

29 พ.ย ค่ะทยอยซื้อแล้วแต่ยังไม่ครบ เสื้อผ้าไว้ค่อยสักสิ้นเดือนนี้ค่ะ