304 ตอบกลับ

บ้านนี้คอดำ รักแร้ดำค่ะ แต่หน้าขาว ขาหนีบก็ไม่ดำค่ะ😅

บ้านนี้ก็เป็นจ้า​แต่หลังคลอดก็จะค่อยๆจางลงไปเองค่ะ

VIP Member

ตอนท้องดำมากค่ะ พอคลอดแล้วสักพักก็กลับมาขาวปกติค่ะ

ดำค่ะทั้งคอทั้งรักแร้เลยคลอดมาแล้วจะค่อยๆจางลงค่ะ

VIP Member

แนะนำค้าาา แม่บ้านนี้ใช้อยู่ หอม เนื้อเข้มข้นมากค่ะ

ดำขึ้นเหมือนกันค่ะ ดำจนตกใจเลยค่ะ ไม่เคยดำขนาดนี้

VIP Member

ดำทั้งคอรักเเร้เหมือนกันกลัวคนว่าเป็นขี้ไคลมาก🤣

ดำเหมือนกันค่ะ...แต่ดำข้างเดียวอีกข้างปกติ แปลกค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ทำยังไงจะหายคะมีวิธีแนะนำมั้ยคะ

ดำค่ะ พอคลอดแล้วหายดำนะคะ ดูจะขาวกว่าเดิมด้วยค่ะ