304 ตอบกลับ

พึ่งดำตอน 35W ค่ะคอด้วย ตอนแรกคิดว่ารอดอีก3Wเองสุดท้ายก้ดำค่ะ

VIP Member

คลอดแล้วเดียวก็จะจางเองค่ะแม่ เป็นที่ฮอร์โมนในคนท้องน้าา

VIP Member

ดำเหมือนกันค่ะเเต่ไม่ขนาดนี้พอคลอดแล้วก็จางลงเรื่อยๆค่ะ

บ้านนี้คลอดมา2เดือนยังไม่หายเลยคะใช้ออยถูบ่อยๆน่าจะออก

บ้านนี้ก้อดำค่ะ ดำทั่งคอทั่งรักแร้ค่ะม่มีความมั่นใจเลย

บ้านนี้ ยิ่งกว่านี้อีกคะ ดำมาก คอ รีกแร้ ขาหนีบ สุดบรรยาย

บ้านนี้ดำมากค่ะ​ พุงก็ดำ​ แถมเป็น​กระเนื้อเต็มคอเลยค่ะ

เดั๋ยวมันจะจางหายไปเองค่ะ พี่สาวเป็นเยอะกว่านี้อีกค่ะ

ดำจ้า ถ้าคลอดแล้ว จะจางลงไปเรื่อยๆ จนสีเท่าเดิมแหละจ้า

ดำเหมือนกันจ้า คลอดแล้วก็ค่อยๆจางออก อย่ากังกังวลนะคะ