195 ตอบกลับ

บ้านนี้17w2dค่ะคลอด27กรกฏาจร้า ยังไม่รุ้เพศเลยจร้า...รอรุ้อยุ่จร้า

14 ก.ค ยังไม่รู้เพศเลย หมอนัดซาวพรุ่งนี้ ไม่รู้จะรู้เพศรึปล่าว

บ้านนี้มิ.ย ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ หมอไม่ซาวด์ให้ อยากรุ้บ้างจัง

กำหนด 13 ก.ค เพศชายคะ (ซาวดูน่ากัน 24 ก.พ) ขอดูให้ชัดอีกครั้งคะ

บ้านนี้14กรกฎาคม ยังเห็นไม่ชัดเลยค่ะรอลุ้นต่อครั้งหน้า

5เดือน3วันคะ กำหนดคลอด26ก.ค ยังไม่รู้เพศคะซาว 5 มี.ค จร้า

กำหนด 27 กค จ้า ได้เพศชายสมชายพ่อแม่เลยค่ะ ดีใจสุดๆ ❤️❤️

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ💓

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะแต่แยากได้ผู้ชายมากตังชื่อรอแล้ว

55555 บ้านนี้ยังไม่ได้คิดชื่อเลยค่ะ

คลอด24​ก.ค​ ได้ผู้ชายค่ะ​ ผลเลือดจากการตรวจนิฟตี้

บ้านนี้5เดือนกว่าแล้วซาว2รอบน้องไม่ให้ดูสักรอบเลย🤣

ตอนรอหมอนั่งคุยกับลูกบอกขอให้แม่ดูเพศหน่อยจนคนข้างๆมองแล้ว😆