195 ตอบกลับ

เมื่อวานมีอุบัติเหตุแล้วไปซาวดูน้องก็ยังไม่ยอมให้ดูเลยค่ะ😂😂คงต้องรอเดือนหน้าเเต่ดีที่ไม่เป็นอะไร เเต่ก็อยากรู้เเล้วว่าเป็นหญิงหรือชาย 16w6d

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ แต่บ้านนี้ไปซาวด์ตอน 17+1 week น้องหนีบไม่ยอมให้ดู ยินด้วยนะคะแม่ บ้านนี้แอบอยากได้ผู้ชายเหมือยกันค่ะ

ขอให้ได้ผู้ชายนะคะ บ้านนี้อยากได้ลูกชายพอดี สมใจค่า555

บ้านนี้กำหนดคลอด 24 ก.ค. แต่แอบเห็นนิดๆบอกบอกน่าจะผู้ชาย 50% แต่ลูกทั้งหนีบขา ทั้งนอนคว่ำ ไม่ค่อยให้ความร่วมมือเลยจ้า 55555

20 กรกฏาคะยังไม่รู้เพศนะท่านอนของเขาทำให้ไม่เห็น 18w3d ท้องแรกน้ำหนัก76ยังไม่รู้สึกลูกดิ้นคะ ผิดปกติใหม่คะ

3ก.ค ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ วันที่20หมอนัดซาว์ดูเพศตื่นเต้น มากค่ะแม่ ขนาดท้อง2ก้อยังตื่นเต้นไม่หายสักที

แม่ตั้งท้องเดือนไหนค่ะ ของบ้านนี้ก็19w2dหมอนัด 10สิงหาค่ะ ทำไมห่างกันเป็นเดือนเรย บ้านนี้ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้27ก.ค ยังไม่รู้เพศเลยค่ะหมอซาวด์แล้วแต่น้องตัวเล็ก มองไม่เห็น รอซาวด์อีกที11มีนาคมค่ะ

บ้านนี้รู้แล้วน่ะค่ะแม่ๆ แต่ยังไม่ชัว หมอ บอก80เปอร์เซนต์เป็นผู้หญิงค่ะ ดีใจๆค่ะ

คลอด18 กรกฎาคมค่ะ บ้านนี้ไเ้ปู้ชายเหมือนกันค่ะแต่ต้องซาวไหม่อีดครั้งให้แน่นอนค่ะ

ยินดีด้วยค่ะเราก็อยากได้ผุ้ชายแต่หมอบอกไม่แน่ใจเดือนหน้าจะคลอดแล้วค่ะค่อยลุ้นเอา

27​ ก.ค​ ค่ะ​ ยังไม่รู้เพศ​ อยากได้ลูกสาวมากๆ เพราะที่บ้านมีน้องชายหลานชายเยอะค่ะ🤣

555555 ขอให้ได้ผู้หญิงนะค้า