2 ตอบกลับ

VIP Member

มีสีเหลือง เขียว น้ำตาล หรือมีกลิ่นแปลกๆคือผิดปกตินะคะ หมอเคยเอาไปตรวจแลปมั้ยคะ หรือลองเปลี่ยนหมอดูมั้ยคะ ถ่ายรูปไปให้หมอดูด้วยก็ดีค่ะ

ไม่เคยตรวจเลยค่ะ ถ่ายรูปไว้แล้ว เดี๋ยวรอบนี้ให้ดูรูปเลย ปกติบอก หมอจะบอกว่าปกติตลอดเลย😂

ไหลไปหาหมอ ถ่ายรูปให้หมอดูเลยค่ะ เราเคยไหลแบบเป็นปจด.ไหลตลอดเวลา ได้กินยาสอดยา (แต่เป็นหลังคลอดแล้ว)

บางครั้งไหลแบบปจด.เลยค่ะ รอบหน้าจะให้หมอดูรูปเลยค่ะ หมอชอบบอกว่าปกติของคนท้อง ทั้งๆที่บอกนะคะว่ามีกลิ่น ออกสีเขียวๆ