68 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด15กรกฎาตอนนี้34แล้วค่ะอยากผ่ามากกก

อึดอัดใช่มั้ยแม่🤣🤣🤣ใจเย็นๆนะคะ อดทนสู้ๆไปด้วยกันค่ะแม่❤️❤️

VIP Member

ของเราก็33สัปดาห์4วันเหมือนกันค่ะแต่กำหนด19 กรกฎาคม

ไล่เลี่ยกัยเลค่ะแม่ สู้ๆนะคะช่วงนี้ เริ่มอุ้ยอ้ายแล้วจ้า❤️❤️❤️

กำหนดคลอด17 ก.ค. ประจำเดือนครั้งสุดท้ายเมื่อไรค่ะ

หมอนัดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่รอบที่จะถึงนี้อายุครรภ์จะ35+4d. ค่ะ

บ้านนี้ กำหนดคลอด1กค. จ้า ท้องเเรก♥️ตอนนี้36วีค

ขอให้วันคลอดน้องคลอดง่ายๆนะคะ❤️

บ้านนี้ 18 ก.ค.66 อึดอัดมาก ปวดเชิงกรานตั้งแต่ 18w

กำหนดไล่เลี่ยกันเลยค่ะ ช่วงนี้เจ็บก้นกบมากๆค่ะ เริ่มปวดหน่วงนิดๆค่ะแม่ สู้ๆไปด้วยกันค่ะ

กำหนดคลอด 5 กค.ค่ะ ตอนนี้ 35w4d อึดอัดแล้วค่ะ😊😊😊

สู้ๆค่ะแม่อีกนิดเดียวแล้วค่ะบ้านนี้ย่าง34wก็เริ่มอุ้ยอ้ายแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 9 ก.ค.จ้า ไดเลูกชาย☺️☺️☺️

ยินดีด้วยนะคะ❤️❤️❤️ได้ลูกชาย ขอให้วันคลอดแข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

บ้านนี้กำหนด20กค. แต่นัดผ่า3กค.นี้ค่ะ😊

วันคลอดขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกจ้า❤️❤️❤️

กำหนดคลอด31 ก.ค. ค่ะ สิ้นเดือนพอดี 😂

ใช่ค่ะแม่ ตอนนี้แค่32 w ยังรู้สึกเดินอุ้ยอ้ายอีกด้วยค่ะ😅

บ้านนี้ท้องสอง32+3แต่คลอดท้องแรก36+4

ช่วงนี้คุณแม่ต้องสังเกตุอาการตัวเองบ่อยๆค่ะ บ้านนี้เริ่มจิตตกละค่ะ 🤣🤣🤣 พอเจ็บท้องเตือนก็กลัวแต่จะคลอดค่ะ