18 ตอบกลับ

VIP Member

กินแทบทุกวันเลยค่ะ ลูกออกมาแข้งแรงปกคิค่ะ #พึ่งคลอดได้3วันจ้าาา😊

บ้านนี้กินค่ะ แต่บอกพนักงานเปลี่ยนจากน้ำชาเป็นน้ำเปล่าชงให้😁😁

VIP Member

บ้านนี้ทานค่ะ ทานบ่อยด้วย แต่ทานในรสหวานน้อยค่ะ ป้องกันเบาหวาน555

TapFluencer

บ้านนี้โอวัลตินอาทิตย์ล่ะ 2-3 วัน ส่วนชานมบ้านนี้นานๆกินทีค่ะ 😂

บ้านนี้ทานชานมทุกวันเลยคะชอบมากๆแต่น้ำตาลปกติคะ 20 w

TapFluencer

กินค่ะ กินตั้งแต่ครรภ์แรกยันครรภ์ที่3ค่ะ

กินชานมไต้หวันทุกวันค่ะ เวลาเหนื่อยๆ🤣🤣

เรากินชานมเกือบทุกวันเลยหิวทนไม่ได้