65 ตอบกลับ

ชอบนอนท่าปลาดาวค่ะ แต่จะสะดุ้ง แม่เลยจับนอนควำบ้าง ตะแคงบ้าง

ทุกท่าและใช้พื้นที่ทุกตารางนิ้วของเตียงอย่างคุ้มค่าค่ะ555

ชอบนอนท่าปลาดาว แต่เค้าชอบสะดุ้ง แม่เลยจับนอนตะแคงค่ะ

VIP Member

พี่ม้าเพิ่งโดนฟาดก้านคอไปค่ะ #น้องซิลมีย์6เดือนครึ่ง

บ้านนี้ให้นอนตะแคง ถ้านอนหงายน้องสะดุ้งตื่นบ่อยมาก

ท่านี้เลยค่ะชอบมากค่ะไม่ได้ท่านี้นอนไม่หลับค่ะ

นอนทุกท่าเลยค่ะ นอนดิ้นมากๆ เปลี่ยนท่าไปเรื่อย

นอนตะแคงเอาขาขึ้นข้างนึงและท่าปลาดาวค่ะ

ท่าปลาดาวกับนอนตะแคงขายกข้างนึงค่ะ

VIP Member

จะท่าไหนๆ ก็ขาดพี่เน่าไม่ได้เลยค่ะ