203 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ รักษาสุขภาพเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ สู้ๆ

เสียใจด้วยนะค่ะคุณแม่ ขอให้คุณแม่เเข็งแรงไวๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะค่ะ คุณแม่ เข้มแข็งนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยคะ เราก็เป็นเหมือนกันเพิ่งขูดมดลูกไป

เสียใจด้วยนะคะแข็งแรงเร็วๆแล้วสู้ใหม่ค่ะ✌️✌️

เสียใจ​ด้วย​นะคะ​ สู้​ๆเป็น​กำลัง​ใจ​ให้​ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็เสียน้องไปตอน3เดือนคะ

หมอแจ้งแล้วค่ะ น้องผิดปกติ ไม่สมบุร

เสียใจด้วยน่ะค่ะคุณแม่ดูแลตัวเองใหม่สู้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องกลับมาไวๆนะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เข้มแข็งน่ะคุณแม่ สู้ๆค่ะ