203 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ เดี่ยวน้องพร้อมน้องก็มาอีกค่ะ ดูแลตัวเองให้หายเร็วๆนะคะ

สู้ๆนะคะขอให้แม่เข้มแข็งและแข็งแรงเร็วๆน้องจะได้มาเกิดด้วยอีก

เสียใจด้วยนะคะ แม่สู้ๆน๊าาาเดี๋ยวน้องก็กลับมาเกิดด้วยใหม่ค่ะ

ใจเสียด้วยนะค่ะขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีคุณแม่ก็สู้ๆนะค่ะ😢✌

ดูแลตัวเองให้มีน้องอีกครั้งนะคะ เสียใจด้วยและสู้ต่อไปนะคะ

สู้ๆนะคะ ยังมีโอกาสอีก ค่อยเริ่มใหม่ทำใจให้สบายค่ะ

สู้ๆนะค่ะพี่ก็พึ่งแท้งไปน้องก็เกือบ3เดือนแล้วเหมือนกัน

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆคะ ขอให้ฟื้นตัวเร็วๆนะคะ ฮึบๆ

มีอาการยังไงบ้างคะเสียใจด้วยนะคะสู้ๆๆค่ะเริ่มใหม่ค่ะ

ก่อนหน้านั้นไปซาว น้องปกติมั้ยค่ะ ช่วง2เดือนประมานนี้ค่ะ

ช่วงแรกไปฝากตอนตังครรภ์ตอน6วีคค่ะ อัลตร้าซาวครั้งเดียวค่ะ มาฝากโรงบาลหมอไม่ซาวให้ เลยไม่ทราบค่ะแม่ มาทราบอีกที ตอนแท้งแล้วตกเลือดค่ะ หมอแจ้งน้องผิดปกติไม่สมบูรแข็ง เลยแท้งค่ะ