79 ตอบกลับ

เลี้ยงง่ายๆโตเร็วๆ แข็งแรงเร็วๆไวๆ ทั้งแม่ทั้งลูกเลยนะค่ะ

น้ำหนักเยอะดีจังค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกน้อยนะคะ

ถ้าไม่คลอดก่อนกำหนดคงจะ3โลกว่าแน่เรยค่ะ. น่าชังมากๆ

ก่อนกำหนด แต่น้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่ เลี้ยงง่ายๆ นะคะ

ดีจังของหนู35+6เหมือนกันตอนนี้อยากออกแล้วท้อง3ค่ะ😍

ลูกสาวเรา2เดือนชื่อ ด.ญ. ภูริชญา เหมือนกันคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ คลอด35วีคแต่น้ำหนักดีมากค่ะ

อยากได้ลูกสาวบ้างจังเลย น่าเอ็นดูจังลูก

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเลย❤️

ขนาดคลอดก่อนกำหนด น้ำหนักดีมากเลยลูก