28 ตอบกลับ

นั่นนมแม่หรือลูกระเบิดคะ ใหญ่มากกกก บ้านนี้ตอนคลอดน้ำนมมาเต็มเลยค่ะ แต่หัวนมสั้นท่อน้ำนมตันเลยไม่ได้ให้น้องทานนมแม่

ตอนนี้ ออกนิดเดียว นมเริ่มเเข็ง พยายามเอาเข้าเต้า บ่อยๆๆนะ จะได้ มีน้ำนมเเยอะๆ

ยินดีด้วยจ้า 😍 บ้านนี้ 8 เดือนแล้ว น้องหนัก 3 โล กำหนดคลอดอีกเดือนนึงต้องลุ้นว่าจะคลอดเองได้รึป่าว😅

สู้ๆคะคุณเเม่

เหมือนกันค่ะ นี่ก็จะได้ผ่า น้องตัวใหญ่กว่าเชิงกราน แล้วของคุณแม่ ผ่าแล้วกี่วันนมถึงจะมาคะ

2วันคะน้ำนมมาเลย

Super Mum

ยินดีด้วยจ้า ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตวันโตคืนจ้า❤️❤️

ยินดีด้วยค่ะ.ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะแม่.

VIP Member

ตัวโตมากเลยคะ ท่าจะกินเก่ง

ภาพที่สามน่ารักมากกค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 🥺

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่