32 ตอบกลับ

โกนผมออก แล้วสระผมธรรมดาค่ะ ผมสั้นๆดูแลความสะออดง่ายกว่า

เป็นตอมไขมันเสบ เปล่าคะ บ้านนี้น้องเป็นค่ะ แต่ไม่เยอะแบบนี้ค่ะ

VIP Member

ตอนแรกเป็นนิดหน่อย เราโกนผมตอน3เดือนแล้วไม่เป็นอีกเลยค่ะ

สมัยก่อนเห็นบ่อย แต่เดี๋ยวไม่ค่อยมี แม่พาน้องไปหาหมอนะคะ

น้องเป็นเยอะนะคะ โกนผมน้องออกให้สะอาดแล้วหาหมอดีกว่า

โกนผมน้องเลยค่ะจะได้จางลงแล้วพาไปปรึกษากับหมอค่ะ

VIP Member

โกนหัวน่าจะหายค่ะ แต่อย่าลืมไปปรึกษาหมอก่อนนะคะ

บ้านนี้อางน้ำสระผมให้ทุกวัน ขึ้นมานิดหน่อยค่ะ

เคยค่ะโกนผมให้น้องแล้วพาไปหาหมอให้ยามาทาค่ะ

หาหมอด่วนๆเลยค่ะ ไม่ค่อยเห็นเด็กเป็นกันนะคะ