1929 ตอบกลับ

นางสาว+นามสกุลเดิมค่ะ จดทะเบียนสมรสแล้ว อยู่กันมา6 ปี🤣🤣 ลูกก็ใช้นามสกุลแฟนค่ะ

นางสาวและนามสกุลเดิมค่ะ ขี้เกียจเปลี่ยนเอกสารหลักฐานต่างๆ ยุ่งยากเกินไปจ้า

VIP Member

ใช้นางสาวค่ะ ปีหน้าจะไปจดทะเบียนสมรสให้สามีเปลี่ยนนามสกุล ใช้นามสกุลเรา

นางสาวค่ะ นามสกุลก็ไม่ได้เปลี่ยน เพราะขี้เกียจไปเปลี่ยนเอกสารทางราชการ

TapFluencer

ใช้ นางสาวค่ะ จดทะเบียนแต่ไม่เปลี่ยนนามสกุลตามสามี ลูกๆใช้นามสกุลแม่ค่ะ

นางสาวค่า จดทะเบียนแต่ยังคงความเป็นเราทั้งคำนำหน้า ทั้งนามสกุลค่ะ 😅😅😅

นางค่ะ เปลี่ยนนามสกุลด้วย อยากให้เกียรติสามี เพราะเค้าทำเพื่อเรามาเยอะ

จดทะเบียนสมรส แต่ใช้ น.ส. และใช้นามสกุลเดิมค่ะ ขี้เกียจเปลี่ยนเอกสาร 😋

จดทะเบียนแต่ใช้นางสาวค่ะไม่เปลี่ยนค่ะ ขี้เกียจไปทำเอกสารต่างๆใหม่

2 นางสาวค่ะ จดทะเบียนสมรสแต่ไม่เปลี่ยนคำนำหน้าไม่เปลี่ยนนามสกุลค่ะ