ท้อง 7 วีค มีเลือดออกนิดนึงแบบนี้

ท้องได้ 7 วีคค่ะ และมีอาการปวดบั้นเอวซ้าย มีเลือดออกนิดนึงเป็นสีจางน้ำตาล แต่ไม่ถึงกับเลอะกางเกงชั้นใน แบบนี้เป็นไรไหมคะ

ท้อง 7 วีค มีเลือดออกนิดนึงแบบนี้
13 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตอนนี้ไปหาหมอแล้วค่ะ หมอซาวน์ละเอียดบอกว่าน้องยังอยู่ดีค่ะ ถุงการตั้งครรภ์ปกติดี อาจเกิดจากกระเพาะปัสสาวะอักเสบ หรือคุณแม่เดินเยอะเกินไป ให้งดก่อนแล้วก็งดกลั้นปัสสาวะ แล้วก็ฉีดยากันแท้งมาแล้วค่ะ ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ รีบไปหาหมอนะคะ บางทีอาจจะเป็นเลือดค้าง แต่ก็ไม่แน่ค่ะแม่

แนะนำควรไปหาหมอดีกว่าค่ะคุณแม่เพื่อความชัวร์ บ้านนี้เลือดออกตอน9weekสรุปแท้งค่ะ

เลือดออกเหมื่อนกันค่ะจะไปหาหมอเหมื่อนกันค่ะ

หาหมอด่วนเลยค่ะ!! เราเคยเป็นแท้งคุกคาม

4y ago

ขอบคุณค่ะ

รีบหาหมอเลยค่ะ

ควรไปหาหมอน้ะค้ะ

หาหมอดีสุดคะ

VIP Member

หาหมอเลยคะ

หาหมอค่ะ.