7w5d

ท้องได้7w5d คะ อยากรู้ว่าถ้าไปซาว์จะเจอตัวเด็กไหมคะ

26 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้ซาวด์เจอตอน6wk. จ้า ผ่านช่องคลอดนะคะ ผ่านหน้าท้องเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะแม่ เจอหัวใจน้องเต้นค่ะ

บ้านนี้ซาวด์เจอตอน 6 วีคค่ะ เห็นหัวใจเต้นตุ๊บๆเลยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เจอค่า ของเราเจอตอน 5 สัปดาห์ เป็นจุดเล็ก ๆ ติดกับถุงไข่แดง เริ่มเห็นม้าน้ำตัวจิ๋วตอน 8 สัปดาห์ค่ะ

เพิ่งทราบว่าตั้งครรภ์ ประมาณ6wk ค่ะ ไปฝากครรภ์ครั้งแรก คุณหมอซาวด์ให้เลยไหมคั

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-53461)

บ้านนี้เจอตัวอ่อนตอน 7w5d พร้อมหัวใจเต้นค่ะ หลัง 10w ถึงจะเริ่มเป็น fetus เบบี้นะคะ

VIP Member

เรา 7w5d คะ วันที่ซาว น้องยาว 1.48ซม. เห็นตัวอ่อนชัดเจนแล้วคะ (ซาวผ่านช่องคลอดนะคะ)

Post reply image
5y ago

ได้ยินเสียงหัวใจไหมค่ะ

VIP Member

เราซาวตอน8wเห็นน้องแล้วค่ะได้ยินเสียงหัวใจด้วย เราซาวผ่านช่องคลอด

แล้วแต่คนนะคะ ส่วนตัวเรา4wไม่เห็น เห็นตัวและหัวใจตอน9wจ้า ❤

เราเจอตอน 6วีค3วัน เห็นถุง เห็นตัว เห็นหัวใจครบค่ะ