93 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยย ไปซาวต์ตอน19w น้องอายเลยไม่ให้ดู55555สงสัยน้องเป็นผู้หญิงเลยขี้อายยย

VIP Member

22+1วันเหมือนคะ ท้องใหญ่เหมือนกันคะ แต่แปลกตั้งแต่ท้องจนถึงตอนนี้น้ำหนักไม่ถึง2โล แต่ท้องใหญ่

ไม่เป็นไรค่ะแม่ขอแค่ลูกในท้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอค่ะ✌️

ไปซาวมาเเต่น้องนอนขาไขว้กันเลยไม่รู้เลย🤣อิจฉาที่ได้ลูกผู้ชายจังเลย

5​ กรกฎาคม​ยัง​ไม่รู้เพศเลยค่ะ​ หมอรอซาวดูอีกที​ 8​ เดือนค่ะ

บ้านนี้ 19 ก.ค. ผู้ชายค่ะ มีคนทักท้องใหญ่เหมือนกัน😅

แฝดมั้ยค่ะ ใหญ่มาก

23+2 คะ กำหนดคลอด 13 ก.ค. 63 คะ คุฯหมอบอกน่าจะได้ลูกสาวค่ะ

11กรกฎาคม​ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ​ ไครพอดูออกบ้างง

บ้านนี้กำหนด 11 กค 63 ค่า ท้องมาใหญ่ไวมากช่วง 22 week ค่ะ

22+5 w ท้องยังเล็กอยู่เลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้21+5จ้า ได้ลูกชาย🤰💕 กำหนดคลอด24กค.จ้าแม่