8 ตอบกลับ

ของเราเลือดออกตอน6วีคกว่าๆคะ หมอสั่งให้นอนพักเป็นอาทิตย์เลยคะ นอนเฉยๆลุกได้เฉพาะเข้าห้องน้ำ ฉีดยากันแท้งให้ ไปซาวด์อีกทีเกือบๆ8สัปดาห์หัวใจเต้นปกติคะ ตอนนี้จะ20วีคแล้วคะ

ของเรา6วีคหัวใจไม่เต้นคะ..อุลอีกที9วีค..เต้นปกติดีคะ..พออายุครรภ์มากขึ้นน้องแข็งแรงปกติทุกอย่าง..ตอนนี้15วีคแล้วคะ..แต่เลือดออกอันตรายนะคะ..หาหมอด่วน

ตอน6วิคที่ไม่เต้นแมาเจอตัวน่องยังค่ะ

เราเป็นจ้า มีเลือดออก แต่หัวใจน้องเต้นจ้า หมอบอกเป็นเพราะฮอร์โมนโปรเจสเตอโรนน้อยจ้า มดลูกเลยอกตัว หมอให้ยากันแท้งมากิน ตอนนี้ปกติดีแล้วจ้า

ตอนนี้เป็นยังไงบ้างคะคุณแม่ ของเราก็แท้งคุกคาม ฉีดยากันแท้ง28/2/62รอพบหมออีก2อาทิตย์

ขอบคุณค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-46673)

คุณแม่ไม่ต้องกังวลไปนะคะ แนะนำให้นอนพักผ่อนเยอะๆ และก็ไปหาคุณหมอค่ะ

ของคุณแม่เจอตอนกี่วิคค่ะ

ของเรายังไม่พบหัวใจน้องเต้นเลยค่ะ กังวลมาก ตอนนี้ 6 week

เห็นหัวใจเต้นใช่ไหมค่ะแม่เดี่ยวก็เจอค่ะแม่อย่าเครียดนาะค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ