43 ตอบกลับ

ไม่แปลกค่ะ ทางนี้ท้องออกจนคนรู้ก็7-8เดือนแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะท้องยังไม่ออกเลย5เดือนจะ6เดือนแล้ว

เราก็ท้องไม่ออกเหมือนกัน แอบกังวลทุกวัน

น้ำหนักน้องตามเกณฑ์มั้ยคะแม่

ของเราท้องแรกเหมือนกันค่ะ มาออกช่วง7-8เดือนน

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้มาออกไตรมาสสุดท้ายเลย

ไม่แปลกค่ะหน้าท้องแต่ละคนไม่เหมือนกัน

ของเค้าก็ยังไม่ค่อยออกเหมือนกันงับ🥲

ไม่แปลกค่ะบ้านนี้ท้องเล็กยันคลอดค่ะ

34วีคแล้วคะแม่ท้องเล็กมาก ท้องแรกคะ

ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องกังวลค่ะ บางคนท้องโตมากอ้วนมาก แต่ลูกไม่โต แย่าำปยึดติดค่ะ เอาน้ำหนักลูกก็พอ

ไม่แปลกค่ะ นี่ออกไตรมาสสุดท้ายเลย