คุณแม่ๆปวดหลังกันบ้างไหมค่ะ

ท้อง 5 เดือน

354 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ปวดหลังปวดสะโพกตอนรู้ว่าท้องนอนได้ท่าเดียวตลอดนอนตะเเคงซ้ายตอนนี้ลุกเดินเเทบไม่ได้เลยเเม่

5 เดือนยังไม่ปวด มาปวดตอน7 เดือนเนี้ยแหละค่ะ ท่านอนช่วยเรื่องปวดหลังได้เยอะเลยนะคะ

ปวดสุดๆคะ ขนาดท้องคนที่3แล้วนะคะ ปวดมาก ยิ่งคัยที่ผ่าคลอดยิ่งทรมานคะ เขาบล๊อคหลัง

ปวดมากจ้าปวดจนนอนท่าไหนไม่ได้เลยขนาดแฟนซื้อที่นอนลองนุ่มๆมาให้ยังไม่หายเลยจ้า

ปวดมากคะ ท้อง2 นน ตะแคงข้างเอา นอนหงายไม่ได้เลย ลุกแต่ละที ไม่อยากจะพูดน้ำตาจะไหล

ปวดเวลาลุกเดินอะค่ะ นั่งนานๆไม่ได้ ปวดเอวข้างซ้าย มีแม่คนไหนเป็นบ้างมั้ยคะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มปวดหลังตั้งแต่4เดือนค่ะ ตอนนี้6เดือนยิ่งปวด นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-99164)

ปวดตั้งแต่สามสี่เดือนเลยค่ะ​ ทั้ง​ขา​ หลัง​ บางทีสามีกวนประสาทก็จะปวดสมอง😂

VIP Member

ตอนท้องม่ปวดเลยค่ะ พอคลอดเท่านั้นแหละอาการปวดมาเต็ม ปวดหลังปวดก้นกก เข่า