33 ตอบกลับ

26+4 w เป็นเหมือนกันค่ะ นอนไม่ค่อยหลับด้วยค่ะ น้องดิ้นเก่งมาก

ยิ่งกลางคืนยิ่งดิ้นเก่งนะคะบ้านนี้

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลาเหนื่อยมากๆจะหูอื้อคล้ายจะเป็นลม

เป็นคะเรา25weekแล้วจุกตรงหน้าอกหายใจก็ไม่อิ่ม สู้ๆนะคะ

เรา27week+2ค่า อึดอัดเหนื่อยง่ายเหมือนกันเลยค่ะแม่

26+2wแน่นท้องมากงับ เจ้าตัวเล็กดุ๊กดิ๊กเก่งมาก🥹

26+3 เหนื่อยง่ายมากก อึดอัดแน่นท้องไปหมด 😖😖

เป็นค่ะ นอนหายใจลำบากมากเลยค่ะ

บ้านนี้24วีคเหนื่อยง่ายมากค่ะ

26+4เหมือนกันค้ะนอนไม่ได้เลย😪

24w6d ค่ะ 28กุมภา ท้องยังไม่โตเลย