33 ตอบกลับ

ทรมานมากกำหนดคลอด18กุมภาพันธ์ เดินลำบาก นอนลำบาก เหนื่อยหายใจไม่สดวกเลยค่ะ กว่าจะผ่านไปแต่ละวัน🥲

บ้านนี้กำหนดคลอด10 ก.พ.ค่ะ อาการเดียวกันเลย อยากข้ามไปก.พ.เลยตอนนี้

เป็นเหมือนกันคะ กินอะไรไปก็อึดอัดแน่นจุกท้องไปหมด ง่วงนอนบ่อย กินได้น้อยลง แต่กินถี่ขึ้น

บ้านนี้26+1 อึดอัดมาก เดินแต่ละทีต้องพยุงท้องตลอด เหมือนท้องจะแตกได้ทุกเวลาเลยค่ะ #ทีมกุมภา

20 กพ.น้องดิ้นเก่งมากค่ะ 😊 เหนื่อยง่ายมากค่ะ รออีกนิดนะ คลอดและจะหอมให้หายเหนื่อยเลยค่ะ🥰

26+4 เหมือนกันค่ะ รู้สึกคลื่นไส้ตอนเย็นๆ หายใจไม่อิ่มเหมือนกัน นอนยังไงก็ไม่สบายเลยค่ะ

ทีม ม.ค กำหนดคลอด 22 ม.ค 29+3 แน่นท้อง อึดอัด หายใจไม่อิ่ม เดินเหมือน 🐧 แล้วค่ะ 😂😂

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ หายใจไม่ทั่วท้อง เหนื่อยง่าย 26+1จ้า #ทีมกุมภาพันธ์เหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ หายใจไม่เต็มอิ่ม ปวดก้นกบมากเลย อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ

ทีมกุมภาพันธ์ค่ะ อึดอัดมากรุ้สึกแน่นตัวแน่หน้าอก บางคืนนอนไม่หลับเลยคะ

ของเรา25สัปดาห์นัดผ่า23กุมภาครรภ์แฝดเวลาท้องตึงเหมือนท้องจะฉีกเลยคะ