336 ตอบกลับ

เตรียมแล้วคะ แต่ยังไม่ได้ซัก คุณหมอนัด 16กันยาคะ คิดว่าไม่น่าจะพ้นเดือนสิงหาคะ

บ้านนี้เสื้อผ้าครบหมดแล้วเหลือแต่ของชิ้นใหญ่ หยุดยาว4-7แม่ก็จะทยอยซักแล้วคะ

18กันยายน ยังไม่เตรียมอะไรเลย คนที่บ้านเขาถือไม่ให้เตรียมก่อน รอใกล้คลอดจ้า

บ้านนี้เตรียมไว้บ้างแล้วค่ะแต่ไม่เยอะนะเพราะยังซื้อของไม่ครบเลยค่ะ 11สิงหา

3 กันยา. ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะเพราะตัวเล็กไม่ให้เห็นเลยว่าชายหรือหญิง555

กำหนด 17สค เตรียมหมดแล้ว ขนาดทยอยเตรียมนะคะ เหนื่อยมาก อะไรๆก็จะซื้อหมดเลย

เตรียมไกล้ครบแล้วค่ะแต่ของใหญ่ๆยังไม่เอาเข้าบ้านซื้อฝากบ้านมีเด็กไว้..

สั่งจากShopeeจ้า

VIP Member

2 กันยา ลูกชายค่ะ เริ่มเตรียมบ้างแล้วค่ะ ที่บ้านบอกให้ทยอยซื้อได้แล้วว

13กันยา ไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ แต่มีของหลานแล้วส่วนหนึ่ง #ลูกสาวคนแรก😍

30กันยาค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย เพศเจ้าตัวเล็กก็ยังไม่เห็นเลยค่ะ😂