40 ตอบกลับ

23มิถุนา เพศชาย พึ่งซื้อ 15มีนานิดหน่อยค่ะ ค่อยๆทะยอยซื้อค่ะ รู้สึกว่าสีชมพูมันน่ารักมากๆ5555 เห็นเะไรก็อยากได้แต่ใจเย็นไว้ก่อน

VIP Member

เรากำหนด 6 กค แต่คิดว่าน่าจะคลอดก่อนช่วงปลาย มิ ย เลยเริ่มเตรียมบ้างแล้วค่ะ ทยอยๆทีละนิด

20มิถุนายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ ทางบ้านบอกว่าไปซื้อที่โรงพยาบาลเอาอย่าเดี่ยวเลย

5​ มิ.ย.​ 63​ ที่บ้านไม่ให้เตรียมก่อนคลอดค่ะ​ อยากซื้อมาเตรียมใจจะขาด😭

2มิถุนาค่ะ กะว่ารู้เพศก่อนแล้วจะซื้อ หมอยังไม่ซาวน์ให้เลย รพ.รัฐ😂😂😂

ใช่ค่ะบอกละเอียดมากกว่าที่รพ.เยอะเลย

22มิถุนา ลูกชายค่ะ เตรียมใกล้จะครบหมดแล้วค่ะเหลือไม่กี่อย่าง

VIP Member

กำหนดผ่า19มิย ซื้อเตรียมเรียบร้อย ขาดแต่พวกคาร์ซีท รถเข็น ค่ะ

บ้านนี้22มิถุนายน​ผู้หญิง​เหมือนกันค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลย

ของเรามีเตรียมบ้างแล้วค่ะทยอยซื้อค่ะ

บ้านนี้16มิถุนาเตรียมบางอย่างเพราะยังไม่รู้ว่าผช.หรือผญ.

VIP Member

8มิถุนายนค่ะลูกสาว เตรียมเยอะจัดค่ะแม่มีมาเรื่อยๆ