136 ตอบกลับ

เราฝาก รพ ได้ตัวนี้มาตั้งแต่ฝากท้องครั้งแรกเลยคะ พอได้ 20W ได้แคลเซียมเพิ่มมาด้วย

หมอถามตลอดยาหมดหรือยัง บ้านนี้กิน 3 ตัวค่ะ เม็ดกลมใหญ่สีขาว เม็ดรีสีแดง กลมสีแดง

ฝากคลินิกจะได้ตัวบำรุงเลือดอีกตัวนึงค่ะส่วนมากมันไม่ค่อยตรงกับโรงพยาบาบค่ะ

ได้กินค้ะกินไม่มีผลข้างเคียงอะไรเลยกินไม่ง่วงไม่อะไรเลยมีแต่ถ่ายเป็นสีดำคะ

หนูกินยาไม่เป็นค่ะ ตอนท้องลูกคนแรกก็ไม่ได้กินสักเม็ดเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง2 อยู่ค่ะ

ลูกคนแรกไม่เป็นไรค่ะ ปกติทุกอย่าง

VIP Member

บ้านนี้ฝากเอกชนได้กิน 2 ตัว คือแคลเซียมบำรุงกระดูก กับวิตตามินบำรุงรมสีแดงค้า

บ้านนี้ฝากคลินิคก้ไม่ได้เหมือนกันค่ะ แต่ได้ยี่ห่ออื่น แต่ลูกคลอดมาปกติดีค่ะ

แม่บ้านนี้ได้กินจ้าท้องแรกฝากรพ.ก้ได้กินตอนนี้ท้องสองฝากคลีนิคก้ได้กินจ้า😊

ฝากอนามัยได้ยาตัวนี้มาทาน พอไปฝากที่คลีนิคได้ยาบำรุงเลือดเม็ดสีแดงมาแทนค่ะ

แม่บ้านนี้พึ่งกินเมื่อเช้าค่ะ อ้วกหมดอ้วกจนขมคอ เวียนหัว ตัวร้อนไปเลยจ้ะ