ตามหาร้านขายแพมเ​พิส​

ตามหาร้านขายเเพมเพิสมามี่โพโคซุปเปอร์พรีเมี่ยมออแกนิกห่อสีทองราคาถูกค่ะใครรู้ช่วยบอกกนะคะ

6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ลองใช้ยี่ห้อนี้ดูมั้ยคะ ใช้ดีมากๆค่ะ ไม่รั่วซึม กลางวันเราเปลี้ยนแค่ตัวเดียวเองค่ะ

Post reply image

ลองเข้าเว็บพวก shoppee แล้วเปรียบเทียบราคาดูค่ะ มีหลายร้านเลย เดี๋ยว 12.12ก็น่าจะมีลดราคา

ร้าน todkubploy babyshop ในเฟสบุ๊คค่ะ เห็นมีอยู่มีหลายยี่ห้อเลย

VIP Member

Shoppee เลยค่ะ บ้านนี้สั่งที่เป็นลังเลยค่ะ ถูกมากๆ

ตามหาร้านขายแพมเพิสคือคุณโดนเค้าโกงหรอกค่ะ

VIP Member

Shoppee คะถูกสุดแล้ว