101 ตอบกลับ

ทำค่ะ ทำทุกอย่างและยังขายอาหารด้วยค่ะ เอาตามที่ร่างกายเราไหวค่ะ

แฟนจะช่วยทำกับข้าว จ่ายตลาดเองเวลากับข้าวหมดไปซื้อของมาขายด้วย

บ้านนี้ซักแค่เสื้อผ้าของตัวเองและของแฟนนอกนั้นแม่แฟนทำหมดค่ะ

ใช่ค่ะโดนบ่นว่าเอาแต่นอนทั้งที่เราก็ทำงานบ้านเสร็จหมดแล้ว

บ้านนี้ทำงานประจำและงานบ้านด้วยจ้าาา ล้าสุดๆ✌🏻✌🏻นะคะคุณแม่

ทำเหมือนกันค่ะทำงานนอกบ้านด้วยยันอีก2อาทิตย์คลอดเลยค่ะ

เมื่อวานเลย ขัดห้องน้ำ ท้องได้ 3 เดือน ตกอีกวัน ปวดหน่วงสุด

สามีให้พักเลย ทำให้หมด แต่เราเองอยากทำช่วยเขา สงสาร

ทำเหมือนกันค่ะ ถ้าเหนื่อยก่นอนพักค่ะ ตอนนี้25w3วันค่ะ

บ้านนี้ก็ทำงานบ้านทุกอย่างค่ะจนตอนนี้36+3วีคแล้วค่ะ