101 ตอบกลับ

ถ้าทำไหวก้ดีคะ จะได้คลอดง่ายๆ พยายามอย่ายกอะไรที่หนักมากเสี่ยงแท้งได้ ตอนนี้เรา37+แล้ว ทำไม่ไหวแล้วท้องใหญ่ด้วย นอนอย่างเดียว หงุดหงิดจะแย่+555

แปลกพ่อแม่เราไม่เคยใช้สะไภ้ทำงานเลย แถมให้เงินใช้ด้วย และที่สำคัญสะไภ้ใช้พ่อเราเอารีโมททีวีให้ด้วย เรางงเลย เราเป็นลูกยังไม่เคยใช้เลยยยย

เห้ออออ

อย่าท้อเลยเราเปิดร้านซักรีดตอนนี้37wแล้วเรายังซักผ้ารีดผ้า​ได้ยุนะไม่เห้นเป้นรียเลยแต่ถ้าให้เรานอนเฉยๆเราคงต้องตายเสียก่อน​สู้ๆค่ะ😘😘

VIP Member

บ้านนี้อยากทำจ้าเเม่แฟนไม่ให้ทำเลยต้องแอบทำเอาเเม่เเฟนให้นอนอยากกินไรหาให้เวลานั่งหาหมอนอิงหลังให้อีกอยากทำเหมือนกันเเต่เขาห้าม😢😢

เราก็ทำแต่ไม่เยอะ เพราะอยู่กัน 2 คน ทำเกือบทุกอย่างเราจะหลีกเลี่ยงการขัด ถู ล้าง ที่เปียกๆลื่น เดี๋ยวลื่นล้ม หน้ามืด แม่ทำก็ระวังด้วยนะ

ไม่ค่อยทำค่ะ ให้คุณพ่อ ลูก และยายทำค่ะ เค้าว่าเราคงจะเหนื่อยมาจากทำงานข้างนอกบ้างแล้วค่ะ สงสัยอิแม่จะขี้เกียจด้วยล่ะค่ะ เลยไม่ทำ 555

เราไม่ได้ทำเลยค่ะ พ่อบ้านทำหมด หสกแม่ไม่สบายใจควรคุยกับพ่อบ้านนะคะ คนท้องเหนื่อยง่ายมากจริงๆ หาลิ้งให้เค้าอ่านก็ได้ค่ะ

บ้านนี้ก็ทำค่ะงานบ้านทุกอย่างแต่ล้างห้องนำ้ยกให้สามีเป็นคนล้างค่ะเพราะจะลื่นล้มอัตรายช่วงนี้ท้องแก่ต้องระหวังค่ะ

ตอนเราท้องเราทำงานบ้านด้วยคะ แต่ทำวันละ สองสามอย่าง เอาที่เราไหวอ่าคะ เหนื่อยก็พักคะ เป็นกำลังใจให้คุนแม่นะคะ สู้ๆคะ

เหมือนกันค่ะ ตอนนี้หนู34วีค4วัน ยิ่งหนัก ยิ่งเหนื่อย พอนอนพักก็มาว่า แต่งมานอนรึไง โคตรเหนื่อยเลย ตัวเองไม่ทำอะไร