37 ตอบกลับ

บ้านนี้เห็นตอน5เดือนค่ะ ผู้หญิง80%หลังจากนั้นไม่เห็นอีกเลย น้องหนีบไว้ เอาเท้ามาบังไว้บ้าง ตอนนี้7เดือนแล้วค่ะ อีก2เดือนเท่านั้น😅😅 ถ้ายังไม่เห็นอีก ลุ้นตอนคลอดชัว😜😜

ปกติค่า แต่ถ้าผู้ชายช่วงนี้จะเห็นจู๋แล้ว แต่ ผญ ประมาณ 24วีคขึ้นไปจะเห็นชัดแล้วค่ะ บ้านนี้สาวน้อยค่า แต่ก็แอบกลัวจู๋มาโผล่ตอนคลอด5555 28+1

บ้านนี้เห็นตอน 5 เดือนพอดีค่ะ #ลูกสาวค่ะ ท่านอนของลูกนี่ถึงขั้นทำให้หมอถึงกับแซวแม่เลยจร้า #เปิดเผยสุดๆ #ท้องแรก

บางทีน้องหนีบไว้ค่ะแม่ บ้านนี้รอบแรกหนีบไม่ให้เห็น พอ5เดือนเห็นชัด หลังจากนั้นหนีบไว้แทบจะทุกรอบค่ะแม่ 😂😂

ปกติจ้า ส่วนมากจะเห็นชัดตอน5เดือนขึ้นไปค่ะแต่บ้านนี้เห็น4เดือน ลูกชายจะแอบเห็นไวกว่าลูกสาวนิดนึงค่ะ

ปกตินะ แล้วแต่ท่าทางของเด็ก ถ้าแม่ไม่สบายใจตามที่โพสลองปรึกษาหมอนะคะว่าเพราะอะไรถึงไม่เห็น

VIP Member

บ้านนี้ฝากกับโรงพยาบาลรัฐจนตินนี้8เดือนแล้วยังไม่รุ้เพศรุ้น้ำหนักน้องเลยคะกังวลมากก

บ้านนี้หมอบอกว่าแล้วแต่ตัวเด็กค่ะว่าเค้าจะขยับตัวให้เราเห็นตอนไหน

เรา 4 เดือนครึ่ง หมอซาว แต่ลูกไม่อ้าขานะคะ แต่หมอก็ซาวบอกว่า ผู้หญิง 80%

ปกติค่ะ บ้านนี้19วีค หมอบอกอาจยังไม่เห็นนะคะ แต่โชคดีที่น้องให้เห็น