7 ตอบกลับ

เป็นกล่องแบบนี้ค่ะ มีหลายส่วนให้เลือกซื้อค่ะ สนใจแอตไลน์ไปสอบถามได้ค่ะ nannoisky1325

เป็นแบบนี้ค่ะ เป็นของโอท็อป ใครสนใจสอบถามได้ค่ะ

ลงรูปในเม้นไม่ได้ค่ะ มีหลายแบบหลายราคานะคะ ลองแอตไปถามดูนะคะ nannoisky1325

ใส่ทุกทีที่นึกได้ค่ะ

เวฟอย่างเดียวค่ะแม่

เค้าเรียกว่าอะไรหรอคะ

คล้ายๆประคบสมุนไพร ลงรูปในเม้นไม่ได้ค่ะ มีหลายแบบหลายราคานะคะ ลองแอตไปถามดูนะคะ nannoisky1325

เดี๋ยวเอาราคามาให้นะคะ

ลงรูปในเม้นไม่ได้ค่ะ มีหลายแบบหลายราคานะคะ ลองแอตไปถามดูนะคะ nannoisky1325

ซื้อได้ที่ไหนหรอคะ

สั่งได้ทางไลน์นี้ค่ะ nannoisky1325

ราคาแรงมั้ยคะแม่

มีหลากหลายส่วนค่ะ ราคาต่างกันค่ะ ลงรูปในเม้นไม่ได้ลองแอตไปถามดูนะคะ nannoisky1325