26 ตอบกลับ

ใช้ของแบรนด์hug ราคานี่น่าจะ2500กว่าๆนะคะก็ช่วยได้เยอะค่ะ แต่ถ้าแม่ว่าราคาสูงไปหน่อยลองดูในช้อปปีก็ได้ค่ะมีให้เลือกหลายแบบหลายราคาอยู่จ้า

ขอบคุณมากค่ะแม่ เราก็เริ่มปวดแล้วว่าจะซื้อมาใช้ค่ะ คิดว่ายี่ห้อนี้น่าจะสบาย แม่มาบอกแบบนี้สอยแน่ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใช้ตอนท้องอ่อนๆค่ะ นอนหลับสบายมาก พออายุครรภ์เข้าไตรมาสที่ 3 เริ่มจะนอนไม่ค่อยสบายแล้วค่ะ สุดท้ายต้องเก็บค่ะ ไม่ช่วยอะไรเลย 😄😄

ใช้ค่ะ แบบตัวยู ส่วนตัวคิดว่าช่วยให้นอนสบายขึ้นนะคะ แนะนำให้น้องๆที่ท้องใกล้ๆกันซื้อไปใช้ก็ชอบทุกคนค่ะ

บ้านนี้ใช้คะแม่ แล้วใช้หมอนแบบหมอนหนุนหัวก่ายอีกทีนอนสบายขึ้น หลับง่ายขึ้นคะแม่ อายุครรภ์31+1weekคะตอนนี้

ใช้ค่ะ ช่วยให้นอนสบายขึ้น ปวดหลังน้อยลงใช้มาตั้งแต่ท้องได้สี่เดือน ตอนนี้คลอดแล้วก็ยังใช้อยู่

VIP Member

ใช้หมอนธรรมดา รึตุ้กตานุ่มๆก็ได้ค่ะ หนุน ท้องกับหลังเวลานอนตะแคงก็ช่วยได้เหมือนกันค่ะแม่

ใช้ค่ะ ใช้ตอนไตรมาส3พึ่งมาปวดตอน8เดือนช่วยได้ค่ะ วันไหนไม่ปวดก็ไม่ใช้ค่ะ

บ้านนี้ใช้ของ hug brand อยู่ ส่วนตัวคิดว่าบรรเทาปวดหลัง ปวดตัวได้ดีค่า

บ้านนี้หาหมอหรือตุ๊กตานิ่ม ๆ มารองท้องเวลานอนเอาค่ะ ช่วยได้อยู่

VIP Member

นอนสบายขึ้นค่ะช่วยพยุงท้องกับหลัง ใช้ตั้งแต่ท้องได้4เดือนละค่ะ

834บาทรวมส่งค่ะ สั่งซื้อจากช้อปปี้ค่ะ