85 ตอบกลับ

อยากใส่แล้วเหมือนกันแต่ไม่กล้าใส่เพราะท้องเล็กมากกลัวเขาว่าเว่อเกิน

เราใส่ตอนที่รู้สึกชุดทำงานหรือชุดเก่าๆมันอึดอัดแล้วค่ะ จำไม่ได้ว่าตอนไหน

ใส่ตั้งแต่ 2 เดือนพวกเดรสที่มีอยุ่แล้วและท้องออกเร็วรู้สึกอึดอัดด้วย

ใส่ตอน 4 เดือน เกือบ 5 คะ ท้องแรก ไตรมาสแรก เหมือนกินอิ่มมีพุงน้อยๆเองคะ

ขนาดใส่ชุดคลุมท้องขึ้นรถเมย์ยังไม่มีใครลุกให้นั่งเลยอ่ะ

บ้านนี้ใส่ตั้งแต่ 9 สัปดาห์ค้ะ ใส่กางเกงไม่ได้มันรัดหน้าท้องมาก

VIP Member

ไม่เคยใส่ชุดคลุมท้องเลยค่ะ​ ใส่เป็นเดรสกับเลกกิ้ง​สบายๆดี😊

เริ่มใส่ตอนสามเดือนคะ เพราะอึดอัดใส่กางเกงกระโปรงไม่ได้เลย

VIP Member

ใส่กี่เดือนก็ได้คะ ใส่แล้วเราสบายตัวสบายท้องก็ใส่ได้เลยคะ

บ้านนี้ใส่ตอนห้าเดือนค่ะ เพราะก่อนหน้านั้นพุงยังไม่ใหญ่ 😆