99 ตอบกลับ

ตีปากแตกคนพวกนี้ คือคงอยากจะคุยด้วยแหละมั้ง แต่ไม่รู้ว่าจะคุยอะไร

คะ ประจำเจเลยคะ เราท้องไม่อ้วนเลยนะ ลงลูก ลงท้องหมด แต่ประเภทที่ติคนอื่นนี่เป้นอะไรรึป่าว

Super Mum

เคยโดนทักบ้างเหมือนกันค่ะตอนท้อง แต่ก็แค่บอกไปว่า "อ้อ เหรอคะ" 😁😁

😂😂😂

โดนทักบ่อยเหมือนกันแม่ แต่ไม่แคร์จ้า แค่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอ

อย่าไปสนลมปากคนเลยค่ะขอแค่ลูกเราน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอค่ะแม่✌️✌️

ไม่เคยสนเลยคะ แต่นี่ก็ไกล้จะคลอดแล้ว ก้ทักบ่อยเหลือเกิน แค่รำคานคะแม่

VIP Member

โดนพูดแบบนี้เหมือนกันคะ อย่าไปเก็บมาใส่ใจเลย สู้ๆจ้ะ ✌

VIP Member

โดนเหมือนกันค่ะ คนที่พูดส่วนใหญ่ตัวใหญ่กว่าเราทั้งนั้น 😂

ใช่คะ ใครจะไปใหญ่ขนาดนั้น อย่างน้อยก็เท่าๆกันนั้นแหละคะ

VIP Member

ใหญ่มากแม่ โตกว่านี้ก็แฝด2-3แล้วค่ะ อย่าแคร์คำคนเลยแม่

เหมือนกันค่ะ ทักทุกวัน น้ำหนักลูกเราก็ปกติตามเกณฑ์

ท้องคนไม่ใช่ท้องช้างต้องใหญ่ขนาดใหนคะ จัดเลยค่ะแม่

ใช่คะแม่ ท้องคนนะ ไม่ใช่ควาย รึช้างที่ไหน บางทีจะตบปากให้นะแม่ จริงๆ

VIP Member

คนก้อพูดไปงั้ยเเหละค่ะอย่าไปสนใจใหญ่ยุนะค่ะท้องนะ

ใหญ่อยู่คะ แต่คนที่ทัก สมองมันไม่มีคะ สมองน้อย