4 ตอบกลับ

น้องน่าจะไม่สบายตัวหรืออาจห่วงเล่นก็ได้ค่ะบ้านนี้น้องชอบนอนมากตั้งแต่2เดือนกลางวันไม่เท่าไหร่กลางคืนยาวถึงเช้าเลยค่ะ

อาบจ้า

VIP Member

แม่ต้องดูที่ตัวน้องก่อนค่ะท้องอืดมั้ย เพิสเปียกหรือป่าวๆหรือเสียงดังเกินไปน้องนอนไม่ได้ มันมีหลายสาเหตุต้องดูสำรวจเอง

ไม่สบายตัวน้องจะงอแงค่ะ แต่นางร่าเริงตลอด แต่ก็ไม่ยอมนอนด้วย อิแม่ เพลีย😅 จะลุกไปทำงานบ้านสักหน่อยก็ไม่ได้😑😑

น่าจะห่วงเล่นค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็นกลางวันนอนทีละงีบ พอได้ยินเสียงใครมาก็ตื่นมาเล่น พอกลางคืนหลับยาวสบายแม่เลยค่ะ.

ช่ายเลยค่ะ เป็นแบบนี้เลย 😅😅😅

ถ้าตอนกลางคืนนอนยาวก็ปกติคะแม่

👍👍ค่ะ