84 ตอบกลับ

ก่อนท้องปกติก็ร่วงเยอะยุแล้ว ยิ่งท้องยิ่งร่วงเยอะกว่าเดิมค่ะ

ตอนท้องไม่ร่วง มาร่วงตอนคลอดตอนนี้​คลอดได้7เดือน​ยังไม่หยุดเลย

ร่วงเยอะกว่านี้อีกค่ะ แต่พออายุครรภ์มากขึ้นมันก้อร่วงไม่เยอะ

บ้านนี้ร่วงตอน 1-5 เดือนแรก หลังจากนั้นสักเส้นก็ไม่มีร่วงเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่ร่วงเลยจ้า4เดือนเฟมือนกัน มีแต่ลูกผมขึ้นเยอะมากเลย

VIP Member

ร่วงตอนประมาณ3เดือนหนักมากกก ตอนนี้6เดือนเริ่มร่วงน้อยลงแล้ว

VIP Member

ไม่เคยร่วงเลยคะแม่ควรทานอาหารเสริมสำหรับแม่ตั้งครรภ์​นะคะ

ก่อนท้องร่วงหนักมากค่ะ พอท้องไม่ร่วงเลยไม่รู้เกี่ยวกันไหม

ขาดโปรตีนคะแม่ บ้านนี้ ตั้งอต่ท้องยันคลอดมา ไม่ร่วงเลยคะ

ขาดโปรตีนคะแม่ บ้านนี้ ตั้งแต่ท้องยันคลอดมา ไม่ร่วงเลยคะ

แม่ เน้น โปรตีน จากเนื้อสัตว์ พืช คะ