35 ตอบกลับ

ใจเย็นค่ะแม่น้องยังเล็กมากเลยยังไม่เจอจ้าให้อายุครรภ์เยอะกว่านี้นะคะ

3 สัปดาห์ ยังไม่เห็นตัวเด็กหรอกค่ะ 7 สัปดาห์แค่เห็นหัวใจน้องเต้นค่ะ

ทำไมตรวจขึ้น2ขีดคะ 3 สัปดาห์นี่ยังไม่ครบประจำเดือนเดือนต่อไปมาเลยคะ

นี้ก็เจอน้องตอน10สัปดาร์ขึ้นค่ะ ไปครั้งแรกก็เจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ

เพิ่ง3วีคเองงงงง~~~~~ ใจเย็นๆส่วนมากเจอช่วง5วีคขึ้นไปค่ะ ช้าสุดก็12วีค

เหมือนกันครับ ไปตอนแรกไม่เจอ ตอนนี้ออกมาแล้วครับ02/03/2020

อายุครรภ์ยังน้อยอาจจะยังไม่เจอ คราวหน้าต้องเจอแน่ๆค่ะ

3 สัปดาห์คือเล็กมากเลยนะคะ บ้านนี้เจอตอน 6 สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

เพิ่ง 3 w เองค่ะ น้องยังตัวเล็กมากๆ บ้านนี่เจอตอน 10w ค่ะ

3วีคอายุครรภ์ยังน้อยมากๆเลยจ้า ยังไม่เห็นหรอกจ้า