249 ตอบกลับ

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ ท้องแรก น้องก็แข็งแรงปกติ ตอนนี้ 34w3d แล้วมีแต่คนบอกโชคดีมาก

สอบถามพอดีไปอัลตร้าซาวมาแล้ว5 สัปดาห์ พบ ถุงน้ำคร่ำกับไข่แดงจะเกิดท้องลมไหมค่ะ

เราตั้งแต่รูว่าท้อง จนตอนนี้จะ26wไม่มีอาการแพ้ไรเลย ยัง งง?ว่าตัวเองท้องรึเปล่า

ไม่แพ้อะดีสุดแล้วนะแม่ บ้านนี้แพ้หนักมาก พอเข้า 3 เดือนหายขาดเลยจ้า กินได้ปกติ

เหมือนกันเลยค่ะแม่6วีคเหมือนกันไม่มีอาการเลย แล้วก็ไม่ชอบกินของเปรี้ยวด้วย

15+1 ไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ มีแค่เจ็บนม กับเจ็บมดลูกจิ๊ดๆ สิวขึ้น แค่นั้นเลยค่ะ 555

VIP Member

ทางนี้ 6W ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ ท้องแรกก็ไม่แพ้ ไม่แพ้ดีแล้วค่ะ ไม่ทรมานนะแม่ 🥰

อย่าแพ้เลยคะตั้งแต่ท้องมีแต่คนทักทำมั้ยผอมลงทั้งที่ท้องได้12สัปดาห์แล้ว555

ท้อง1 ไม่แพ้เลย แข็งแรงมาก ตอนนี้ท้อง2 ได้5สัปดาแล้วค่ะ ก็ยังไม่มีอาการแพ้😄

เราก็6สัปดาห์ แต่เราแพ้ท้องหนัก กินอะไรไม่ค่อยได้ อาเจียนตลอด เพลียมากค่ะ