24 ตอบกลับ

พยายามอย่านั่งกับพื้นตรงๆค่ะ เวลานั่งให้หาเบาะนิ่มๆมารอง ช่วยได้นะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะแต่เป็นไม่นาน2-3 วันนะคะอยากรู้เหมือนกันเป็นเพราะอะไร

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตึงๆปวดๆเหมือนก้นจิแตก เวลานั่งมันแน่นมากจ้า

เราก้11w+4ปวดนั้นปวดนี้ ปวดทุกอย่าง ตอนนี้มีอาการเเน่นหลังปวดเข่า555

11w4dเหมือนกันเลยค่ะ

เราปวดก้นตอน13-14 วีคค่ะ เป็นจนถึง16 วีคเลยถึงจะหาย ลุกทีแทบร้อง

เป็นเหมือนกันเลยคะ

ปกติจ้า พยายามอย่าเดินเยอะ หาหมอนมารองนั่งช่วยได้ค่ะ

เราก็เป็นค่ะ เค้าบอกปรกติ ปวดตรงนั้นตรงนี้ ไปเรื่อย 😂

ปกติจ้า ปวดก้น เอว ต้นขา เดี๋ยวสักพักจะหายเองจ้า ☺☺☺

VIP Member

32 week ปวดสุดๆเลยค้ะ ปวดจนคิดว่าตัวเองเป็นโรค ทรมาน

บ้านนี้ปวดข้างขาหนีบลุกเดินนอนลำบากมากตอนนี้16wk