67 ตอบกลับ

ร่วงเหมือนกันค่ะ. ถือว่าปกติสำหรับคุณแม่หลัง คลอดที่ต้องเจอ .

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะตั้งแต่3เดือนผมบางมาก...แฟนบอกให้เราโกนหัว😐😐

เราเปนคนหนึ่งที่คลอดลูกแล้วผมไม่ร่วงเลยคะสองคนก็ไม่ร่วงคะ

ร่วงเหมือนกันค่ะบ้านนี้มีแต่เส้นผมเราทำความสะอาดยากมาก

บ้านนี้ร่วงตั้งแต่เริ่มท้องเลยค่ะ ตอนนี้ผมบางมาก😩

ร่วงพอกันทุกคนลาะมั้งคุณแม่น่าจะผมยาวเลยแลดูร่วงเยอะ

ลองทานนิวทูไลท์ของแอมเวดูนะค่ะบ้านนี้ไม่ล่วงสักเส้นเลย

นิวทริไลน์รึเปล่าค่ะ.นิวทูไลน์มีด้วยหรอ

บ้านนี้เคยร่วงหลังจากแท้งลูกครั้งก่อน ร่วงเยอะมากค่ะ

น่ากลัวจังเลยค่ะ นี่คลอดได้ 10 วัน กลัวอยุ่เหมือนกัน

VIP Member

บ้านนี้ร่วงเยอะเหมือนกันค่ะ แทบไม่กล้าหวีผม😁😊✌