41 ตอบกลับ

VIP Member

ตั้งแต่ท้องมาข้าวปลาไม่ค่อยกินเลยค่ะ อยากแต่อาหารเส้น ขนม ผลไม้ค่ะ

สิงหาคม คลอดประมาณวันไหนค่ะคุณแม่ เรา9w6วัน แต่หมอไม่บอกว่าคลอดตอนไหน

VIP Member

แม่บ้านนี้ก็9วีค4วันค่ะแต่กำหนด1กันยาา แต่อยากให้น้องเกิดสิงหาา แงง

10W รู้สึกเบื่ออาหารมากเลยค้า​ เวียนหัว​ อวก​ แพ้ทั้งวันเลย😂

ไม่อยากกินอะไรเลยค่ะแม่ พอตกเย็นอาการเบื่ออาหารก็มา 11+5 week แล้วค่ะ😔😔

ตอนนี้4สัปดาห์​ กินทุกอย่างเลยจ้ะ​ อยากแต่ขนมหวาน​ ช้อคโกแลต​

ใช้คะกินไม่ได้เลยอ้วกออกหมด แม้ออาหารทิชอบก็จะานไม่ได้เลย

แอ๊ปเปิ้ล ผลไมอย่างเดียวที่กินได้ในช่วงแพ้ท้อง​

VIP Member

ไม่อยากกินอะไรเลยคะ กินแล้วก็อวก เหนื่อยมากมาย

ทีมสิงหาเหมือนกันจร้า 11w6dกินได้ไม่แพ้เลยค่ะ😊😊