44 ตอบกลับ

ท้องได้27วีคแต่ก็พยายามนอนตะแคงซ้ายให้ได้มากที่สุดแต่เผลอหลับแป๊บเดียวก็นอนหงายซะงั้นเพราะมันหลับสบาย

VIP Member

บ้านนี้23สัปดาห์คะแต่นอนหงายกับตะแคงขวาจะหลับง่ายมากเลยคะถ้าจะแคงซ้ายจะปวดหลังปวดขานอนไม่ค่อยจะหลับคะ

เหมือนกันเลยค่ะ

ชอบนอนหงายค่ะ ค่ะนอนตะแคง หายใจไม่ออก นอนไม่หลับจ้า ลูกก็ดิ้นถีบจนจุก เหมือนไม่ชอบให้นอนตะแคง

5เดือนเหมือนกันจ้าชอบนอนตะแคงขวาเหมือนกันเด้ะเลยค่ะแม่ส่วนนอนตะแคงซ้ายกันอนหงายนี่ไม่ถนัดเลย

VIP Member

ของเราสลับกับ จขกท เลยคะ เรานอนตะแคงขวาไม่ได้เลยหายใจไม่ออก นอนตะแคงซ้ายได้อย่างเดียวเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะชอบนอนตะแคงขวามากกว่าซ้ายมันสบายกว่าแต่ก็ต้องพยายามตะแคงซ้ายบ้าง

บ้านนี้เป็นคะ 34w พอนอนตะแคงขวาจะหลับสบาย พอพลิกมาตะแคงซ้ายน้องจะถีบจนนอนไม่ได้ 😁

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่บ้านนี้นอนตะแคงซ้ายแล้วอึดอัดมาก ส่วนมากนอนตะเเคงขวาจะสบายกว่า

นอนตะแคงข้างที่แม่นอนสบายค่ะ เอาที่เราสบาย แต่พลิกตัวบ้างกันตะคริวกินค่ะ

เป็นค่ะ... นอนหงาย กับตะแคงขวา สบายหายใจง่ายกว่า พอพลิกนอนตะแคงช้ายเหนื่อยง่าย