86 ตอบกลับ

เวียนหัว เบื่ออาหาร เหนื่อย ง่วงนอนทั้งวันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คัดเต้านม​ กินเยอะมาก​ เพลียง่วงนอนคะ

ไม่รู้เลยค่ะพึ่งรู้ว่าท้องก็ตอนจะ3เดือนละ😂

ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะเพิ่งรู้ตอนลูกดิ้นค่ะ

อาเจียรหลังทานข้าวเสร้จ อยากนอนทั้งวันคะ

เบื่ออาหาร หงุดหงิดขี้เหวี่ยง เลือกกินมาก

VIP Member

ไม่มีอาการให้รู้เลยค่ะ. นอกจากน้ำหนักขึ้น

VIP Member

ไม่อาการเลยคะ พอ2เดือนเหมือนเริ่มเเพ้ท้อง

หน้ามืดเหนื่อยง่ายอาเจียนและปัสสาวะบ่อย

ง่วงนอนมากๆ นอนได้ทั้งวันทั้งคืนเลยค้ะ