39 ตอบกลับ

แม่เอาหมอนนุ่มๆรองท้องเวลานอนนะคะ หลังหาหมอนพิงหลังไว้ค่ะ ถ้าปวดสะโพกลองนอนสลับซ้ายขวาดูนะคะ บ้านนี้ 35+1 ทำแบบนี้ไม่ปวดเลยค่ะส่วนสะโพกเป็นบางคืนแต่ส่วนน้อยค่ะที่จะปวดค่ะถ้านอนท่าไหนนานพอเช้าก็หายไปเองค่ะ บ้านนี้นอนกั้นแบบนี้เลยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ทรมานมาก แต่ก็ต้องทน เพื่อเจ้าตัวเล็ก บ้านนี้กำหนดคลอด 7 มิถุนายน 63 จ้า

ปกติค่ะ ยิ่งใกล้คลอดจะยิ่งปวดหลังมากค่ะ แร้วก็จะเจ็บหน่วงตรงอวัยวะมากด้วยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ปวดหลังนอนหงายไม่ได้เลย หัวหน่าวก็ปวดตามๆกันไป กำหนดคลอด29/มิ.ย

7 มิถุนายน เป็นค่ะคืนๆ1นอนไม่เคยเต็มอิ่มเลย เด้วปวดฉี่ ปวดหลัง ทรมารสุดๆค่ะ

เป็นค่ะ ทรมานมากๆ เป็นตั้งแต่ไตรมาสสอง จนสาม ต้องให้แฟนนวดให้เลยค่ะ ☺

เหมือนกันเลยค่ะยิ่งกลางคืนยิ่งปวด 7เดือนคะ กำหนดคลอด29มิถุนาคะ

เป็นค่ะนอนหงายใม่ใด้เลย ต้องพลิกใปมาตลอด โอดโอยกันเลยทีเดียว

เปนเหมือนกันค่ะจะพลิกตัวแต่ละครั้งลำบากมากปวดลงขาเลยค่ะ

บ้านนี้เป้นคะทรมานไปหมดตานี่เป้นหมีแพนด้าแร้ว กำหนด28มิ.ยคะ